
TAASISI YA UHANDISI NA USANIFU ITAMBO       

TANZANIA (TEMDO)  

MTAMBO WA KUTEKETEZA TAKA ZA HOSPITALI  

(HEALTH CARE SOLID WASTE INCINERATOR) 

 Mtambo huu umebuniwa kwa 

ajili ya kuteketeza taka hatarishi 

zinazozalishwa katika huduma ya 

afya hususan katika hospitali, 

vituo vya afya na katika zahanati 

mbalimbali nchini. Mtambo huu 

ambao nia wa kisasa kabisa una 

uwezo wa kuteketeza taka hata-

rishi kiasi cha kilo 30 hadi 50 kwa 

saa. Mtambo huu hautoi moshi, 

hauhitaji matumizi ya maji na ni 

salama katika kutunza afya na 

mazingira. 
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